Skip to main content

HAMISA afunguka kuhusu mahusiano yake na RICK ROSS kwa mara ya kwanza, Kuhamia Marekani, NGOMA mpya


HAMISA afunguka kuhusu mahusiano yake na RICK ROSS kwa mara ya kwanza, Kuhamia Marekani, NGOMA mpya

VIDEO:


nyandichethedreamtz

Comments

Popular posts from this blog

Chama Aongeza Mkataba Mpya Simba SC

Kila Mwanaume Anaye Lala na Mimi Harudii Tena na wala Simu zangu Hapokei

Kudanga since Ishu kwangu Ila Kama Kunamtu Anafanya Hivyo kwa Kufanya Jambo la Maana Haina Tatizo- Faiza