Haya Hapa Matokeo ya Mpira Kati ya Tanzania na Uganda Jioni ya Leo

NancyTheDreamtz

Tanzania wanafanikiwa kurudi nyumbani na pointi 1 kwa sare tasa dhidi ya Uganda Cranes katika mchezo wa kuwania kufuzu kucheza mashindano ya African Cup of Nations 2019.

Comments

Popular posts from this blog

Chama Aongeza Mkataba Mpya Simba SC

Kudanga since Ishu kwangu Ila Kama Kunamtu Anafanya Hivyo kwa Kufanya Jambo la Maana Haina Tatizo- Faiza

Jokate Aapa Kupambana na Wazazi, Walezi Wasiowapeleka Watoto Shule