Rosa Ree "Sijali Wanaoponda Mimi Kubinua Mdomo, Maneno ya Watu Hayanilipii Bills"


Female Rapper, #RapGoddess @rosa_ree amesema kuwa hakuna mtu anamsumbua au kumfanya akate tamaa kuhusu muziki wake eti sababu ikiwa ni Swag zake za kubinua mdomo, au kutoa Ulimi nje

Rosa Ree amesema maoni ya watu kama hayo hayamuharibii chochote na kubinua kwake mdomo ndio kumemfanya apate Supermarket, ana Kolabo na International Artist Kibao na bado anaendelea kuzifanya na kwa sababu maoni hayo sio pesa basi wala hatakata tamaa yeye kuendelea kusonga mbele zaidi.

Comments

Popular posts from this blog

Chama Aongeza Mkataba Mpya Simba SC

Kudanga since Ishu kwangu Ila Kama Kunamtu Anafanya Hivyo kwa Kufanya Jambo la Maana Haina Tatizo- Faiza

Jokate Aapa Kupambana na Wazazi, Walezi Wasiowapeleka Watoto Shule